T-ara ThaiFanclub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่ตลบอบอวลไปด้วยแมวน้อยทั้ง 6 ตัว T-ARA พร้อมจะมาเคาะหัวใจควีนส์ไทยให้หลงไหลไปกับเสน่ห์ที่ยากที่จะลืมเลือน ขอบคุณ T-ara ThaiFanclub

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

Sukritha_Min

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ Empty สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Sukritha_Min Sat Feb 28, 2015 1:06 am

ชื่อเล่น: มินท์

ว/ด/ป เกิด: 20/01/90

ทำงานที่ไหน: บริษัท Bio Beautise

อยู่จังหวัดอะไร: กรุงเทพ (จริงๆเป็นคนหาดใหญ่)

ชอบสีอะไร: สีดำ สีฟ้า

ฟังเพลงแนวไหน: ฟังได้ทุกแนว

เป็นเมนของใคร: พัค จียอน

ทำไมถึงรัก T-ARA : เป็นวงนึงที่มีความสามารถรอบด้านจริงๆค่ะ แล้วยังเป็นวงที่สัมผัสได้ถึงความจริงใจ กินเบียร์ก็บอกว่ากิน ไปเที่ยวไหนก็บอก อยากมีแฟนก็บอกว่าอยาก เป็นวงที่ชอบเล่นกับแฟนคลับ และก็รักแฟนคลับมากๆด้วย

ถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยวกับสาวหนึ่งวันจะทำอะไรบ้าง: เที่ยวสวนสนุก เล่นเกม ช็อปปิ้ง กินหนม กินเบียร์

มีอะไรอยากบอกกับแอดมินไหม? บอกได้เลย: ขอบคุณแอดมินมากๆค่ะที่คอยช่วยสนับสนุนสาวๆมาตลอด และขอบคุณที่ทำงานหนัก อยากให้แอดมินรักและสนับสนุนสาวๆแบบนี้ตลอดไปค่ะ ขอบคุณค่ะ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 10:21 pm