T-ara ThaiFanclub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่ตลบอบอวลไปด้วยแมวน้อยทั้ง 6 ตัว T-ARA พร้อมจะมาเคาะหัวใจควีนส์ไทยให้หลงไหลไปกับเสน่ห์ที่ยากที่จะลืมเลือน ขอบคุณ T-ara ThaiFanclub

แนะนำตัวค่ะ 0/

zrcl

แนะนำตัวค่ะ 0/ Empty แนะนำตัวค่ะ 0/

ตั้งหัวข้อ by zrcl Tue Mar 10, 2015 9:01 am

ชื่อเล่น: มายค่ะ

ว/ด/ป เกิด: ความลับ ><

เรียน/ทำงานที่ไหน:  ไม่บอก 0/

อยู่ จังหวัดอะไร: กทม. ค่ะ

ชอบสีอะไร: เขียว

ฟังเพลงแนวไหน: ป็อป

เป็นเมนของใคร: จียอนค่ะ 0/

ทำไมถึงรัก T-ARA :  ความเป็นกันเองและความเกรียนค่ะ 5555555555

ถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยวกับ สาวๆ หนึ่งวันจะทำอะไรบ้าง:  ไปสวนสนุกกันเถอะ!

มีอะไรอยากบอกกับแอดมินไหม? บอกได้เลย:  ขอบคุณสำหรับทุกอย่างค่ะ 0/

เวลาขณะนี้ Fri May 03, 2024 12:32 am