T-ara ThaiFanclub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่ตลบอบอวลไปด้วยแมวน้อยทั้ง 6 ตัว T-ARA พร้อมจะมาเคาะหัวใจควีนส์ไทยให้หลงไหลไปกับเสน่ห์ที่ยากที่จะลืมเลือน ขอบคุณ T-ara ThaiFanclub

ฮาโหล แนะนำตัว ^^

waleeyeon
    waleeyeon

ฮาโหล แนะนำตัว ^^ Empty ฮาโหล แนะนำตัว ^^

ตั้งหัวข้อ by waleeyeon Fri Jan 16, 2015 9:43 pm

รู้สึกเป็นเกียรติอย่ายิ่งที่จะได้ทำความรู้จักทุกท่าน รู้สึกขอบคุณจริงๆ ^^

• ชื่อเล่น: มิน
      ว/ด/ป เกิด: 15/12/1988
      ทำงานที่ไหน: สถานีวิทยุ & Artwork บ.เอกชนแห่งหนึ่ง
      อยู่ จังหวัดอะไร: ลำพูน
      ชอบสีอะไร: ไม่แน่นอน
      ฟังเพลงแนวไหน: ทุกแนวตามอารณ์
      เป็นเมนของใคร: หลักๆ ก็ Jiyeon ^^ แต่ก็ตามทุกคน
      ทำไมถึงรัก T-ARA : เพราะคือ T-ARA เพราะพวกเธอคือพวกเธอ ^^ ไม่มีเหตุผลอะไรมากกว่านี้ค่ะ
      ถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยวกับ สาวๆ หนึ่งวันจะทำอะไรบ้าง: ตามใจที่ สาวๆ อยากไป
      มีอะไรอยากบอกกับแอดมินไหม? บอกได้เลย:  *ขอบคุณแอดมิที่เปิดบ้านมาค่ะ ให้มีหลักแหล่งที่แน่นอน ขอบคุณจากใจจริงๆค่ะ ^^
      ไม่ว่าจะยากลำบากแค่ไหน ขอให้สู้ๆนะคะ เราจะเคียงข้างกันไปเสมอเพื่อ  T-ARA .. ไม่รู้จะขอบคุณยังไงจริงๆค่ะ

..บงบอกความจริงที่ยิ่งใหญ่  ..บอกว่าใจฉันยังคงมั่น ...พันปี หมื่นวัน ไม่มีเปลี่ยน...ฟ้าดินสลาย ..หัวใจ "มั่น" ..รักเทอ ><

เวลาขณะนี้ Fri May 03, 2024 5:58 am