T-ara ThaiFanclub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดที่ตลบอบอวลไปด้วยแมวน้อยทั้ง 6 ตัว T-ARA พร้อมจะมาเคาะหัวใจควีนส์ไทยให้หลงไหลไปกับเสน่ห์ที่ยากที่จะลืมเลือน ขอบคุณ T-ara ThaiFanclub

สวัสดีคร้าบบบบบบ มาแนะนำตัวครับ :D

KunJOBz

สวัสดีคร้าบบบบบบ มาแนะนำตัวครับ :D Empty สวัสดีคร้าบบบบบบ มาแนะนำตัวครับ :D

ตั้งหัวข้อ by KunJOBz Sat Jan 17, 2015 2:01 am

ชื่อเล่น: จ๊อบ ครับผม จอป จ็อป จ็อบ ไรก็ว่าไป *O*

ว/ด/ป เกิด:  04/03/1993

เรียน/ทำงานที่ไหน: กำลังเรียน ม.รังสิตครับ

อยู่ จังหวัดอะไร: กทม.ครับ

ชอบสีอะไร: น้ำเงิน

ฟังเพลงแนวไหน: แบ่งเป็น2โลกหลักๆครับ 1ก็ฟังแนวร๊อคๆ เมทัลๆ และอีก1โกลคือฟัง T-ara เป็นหลักแล้ววงอื่นๆบ้างครับ

เป็นเมนของใคร: ฮโยมิน + จียอน ครับ

ทำไมถึงรัก T-ARA : เพลงที่เป็นเอกลักษณ์ ท่าเต้นน่ารักที่ติดตา ใบหน้าที่ที่ชวนฝัน (มาเป็นกลอน 555)

ถ้ามีโอกาสได้ไปเที่ยวกับ สาวๆ หนึ่งวันจะทำอะไรบ้าง: พามินไปช๊อปเสื้อผ้า พาจี้ไปกิน พาคุณนายไปดูเครื่องประดับแวววับ พาแมวน้ำไปว่ายน้ำ และพาฮัมไปหลับ 5555

มีอะไรอยากบอกกับแอดมินไหม?: ตั้งแต่ Thai-ara ปิดไป ผมนิไม่มีที่สิงเลย ก็ไปตามแฟนเพจ ตามกรุ๊ป แล้วก็ twitter ในที่สุดก็มีเว็บซั้กที เย้!!

ฟอล twitter กันได้น้าาา @KunJOBz ครับ บ่นไม่เยอะ แต่เข้าไปตลอด

เวลาขณะนี้ Fri May 03, 2024 9:00 am